ข้ามไปยังเนื้อหา

รูป

เข้าดูซี่รี่ย์เกาหลีไม่ได้เลย

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 muaytawarn

muaytawarn

อยากฮิต

• 1 โพสต์ :

โพสต์ 08 February 2012 - 11:59 AM

ขอรบกวนน่อยค่ะ ปกติดูซี่รี่เกาหลีได้ตลอด แต่มาสองวันนี้ดูไม่ได้เลย แถมกดแล้วไม่โหลดเปงหน้าจอดำ ไม่ทราบเปงเพราะอารายค่ะ รบกวนช่วยตอบกลับน่อยนะค่ะ เพราะมีอีกหลายเรื่องที่อยากดูนะค่ะ แต่ก่อนหน้านี้ดูได้ ย้อนกลับไปเรื่องที่เคยดูก้อดูไม่ได้ ถ้างัยช่วยน่อยนะค่ะ

#2 pond2501

pond2501

ฝึกฮิต

• 42 โพสต์ :

โพสต์ 24 April 2012 - 12:25 PM

ขอขอบคุณมาก ถ้าได้ดูหนังสักเรื่องจ่ะ

0 ผู้กำลังใช้งาน (s) มีคนอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 บุคคลทั่วไป, 0 ไม่ระบุตัวตน